KEMEROVO, NGÀY ẤY.... BÂY GIỜ
Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!

Join the forum, it's quick and easy

Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xin bạn hướng dẫn cho mình và các thành viên !

2 posters

Go down

Xin bạn hướng dẫn cho mình và các thành viên ! Empty Xin bạn hướng dẫn cho mình và các thành viên !

Bài gửi by anh huyen 16/12/2011, 11:05 pm

Mình và các bạn khác muốn gửi bản nhạc hoặc slide show lên diễn đàn. Mong bạn chỉ dẫn cho nhé. Cảm ơn rất nhiều! Chúc các bạn luôn khỏe, vui và hạnh phúc.

anh huyen
Đã Trưởng thành
Đã Trưởng thành

Xin bạn hướng dẫn cho mình và các thành viên ! Empty Cách gửi hình ảnh, video, nhạc, flash... lên diễn đàn

Bài gửi by Admin 17/12/2011, 10:30 pm

Chào các bạn !
Sau đây là một số thủ thuật đơn giản để bạn có thế gửi hình, video, flash lên diễn đàn.
Nguyên tắc hoạt động của diễn đàn là nếu bạn có mã URL của hình, video hay flash thì bạn chỉ cần copy và dán nó lên chổ bạn cần hiển thị là được. Vậy mã URL nằm ở đâu ? Một số trang web trên mạng hỗ trợ cho bạn mã này như : Youtube, Zing ....Nếu bạn có hình, video hoặc flash ở trong máy tính và muốn post lên đây thì làm thế nào ? Đơn giản thôi bạn có thể dùng các icon trên thanh công cụ của topic để tạo mã URL.

Ví dụ để up hình: Bạn chọn vào biểu tượng có cái đĩa mềm có ở bên trên, mà khi di chuột vào nó xuất hiện dòng chữ "Host an image", sau đó bạn duyệt hình ảnh từ máy tính của bạn, rồi chọn "host it", nó sẽ xuất hiện mã URL, copy mã URL và chọn upload, sau đó bạn chỉ cần dán mã URL tại chổ mà bạn cần nó hiển thị.

Ngoài ra một số website trên mạng cũng hỗ trợ cho bạn up hình, video, flash và cho bạn mã URL để nhúng vào website như:

4shared.com /
[You must be registered and logged in to see this link.]

Chúc các bạn thành công ! Nhớ chia sẽ những hình ảnh, video, clip... thú vị cho mọi người bạn nhé

Admin
Admin

https://kemerovo1981.forum-viet.com

Xin bạn hướng dẫn cho mình và các thành viên ! Empty CÁCH GỬI NHẠC VÔ DIỄN ĐÀN

Bài gửi by Admin 11/3/2012, 9:16 pm

CÁCH GỬI NHẠC VÔ DIỄN ĐÀN:
Bạn vào trang [You must be registered and logged in to see this link.] đăng ký làm thành viên theo các hướng dẫn của họ.
Sau khi tài khoản thành viên được kích hoạt bạn sẽ vào trang [You must be registered and logged in to see this link.] để tải những bài hát từ máy tính của bạn lên, sau khi tải thành công bạn chỉ việc copy đường link tại ô "Copy vào diễn đàn:" rồi dán nó vào bài viết của bạn trong diễn đàn và gửi đi là được

Chúc thành công

Admin
Admin

https://kemerovo1981.forum-viet.com

Xin bạn hướng dẫn cho mình và các thành viên ! Empty Re: Xin bạn hướng dẫn cho mình và các thành viên !

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics