KEMEROVO, NGÀY ẤY.... BÂY GIỜ
Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!

Join the forum, it's quick and easy

Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gửi các bạn

2 posters

Go down

Gửi các bạn Empty Gửi các bạn

Bài gửi by hong 21/2/2012, 10:03 am

Chào cả nhà ta!

Mình định gửi lời chúc Tết nhưng máy vi tính bị hỏng, tức ơi là tức, máy trang bị từ năm 1998 mỗi lần đi sửa thợ họ nói chị ơi hết "đát" rồi chị nên quẳng nó đi thôi!!! ...nếu mà quẳng đi để có máy mới chắc mình cũng làm từ lâu rồi, thế mới biết là quê mình còn lạc hậu nhiều lắm...28 Tết nhận công văn về BC xếp luôn vào xó để nghỉ Tết. Những ngày đầu xuân mọi người đến cơ quan đi chúc tụng thì mình chúi mũi vào công việc, hôm nay tạm xả hơi về mở cửa nhà nhiều thông tin dạo qua một lượt vẫn thấy vắng bóng nhiều...nhưng cũng mừng vui với sự tham gia của thành viên mới đến từ Vũng Tàu. Anh Kiên bây giờ mấy cháu rồi nhỉ. Sau Tết chắc ai cũng tăng cân ...Có lẽ phải "ngâm cứu" làm một chuyến hành trình xuyên Việt các bạn nhỉ, mình nghĩ hành trình xuyên Việt có khi khả thi hơn là về lại nước Nga vì điều kiện để đạt được nó không đơn giản mặc dù chắc mỗi chúng ta ai cũng mong được một lần trở lại đất nước Nga, đến với thành phố "Kemepobo" của chúng ta...Hội keme nhà mình "từ mũi Cà Mau đến địa đầu Móng Cái" còn gì. Nếu lên lịch chi tiết, cụ thể xuất phát từ bắc vào Nam hoặc từ Nam ra Bắc đi đến đâu ghép nối đến điểm cuối là đông đủ cả nhà...lúc đó chắc chúng ta không vướng bận công việc nữa vì kỷ niệm 40 năm mà...Việc này giao cho nhà kinh doanh du lịch đảm nhiệm nhé. Chào thân ái tất cả, chúc mọi người trẻ, khoẻ, vui vẻ nhé..hehe:lol:

hong
Đang lớn
Đang lớn

Gửi các bạn Empty Re: Gửi các bạn

Bài gửi by Meo Con 22/2/2012, 2:59 pm

Một ý kiến không tồi!
Tớ đồng ý!
Meo!

[img]Gửi các bạn 44771f2b12210735874b7f302dc7018d_41199910.meocondethuong

Meo Con
Novinki
Novinki