KEMEROVO, NGÀY ẤY.... BÂY GIỜ
Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!

Join the forum, it's quick and easy

Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bạn thân mến!

2 posters

Go down

Bạn thân mến! Empty Bạn thân mến!

Bài gửi by anh huyen 14/11/2011, 8:11 pm

Bài hát hay lắm Lượng à, rất quen thuộc... của ngày xưa. Cảm ơn bạn rất nhiều vì nếu không được nghe lại thì chắc nó chỉ còn nằm trong ký ức mà thôi. Đúng là chúng mình đã và đang già đi nhiều rồi nhỉ? Điều mà chẳng ai muốn cả... Cũng xin được cảm ơn hội Đồng Hới đã tạo ra cơ hội cho những người bạn cũ gặp lại nhau. Nếu không thì thời gian còn lại của cuộc đời của mỗi người (ý kiến của mình có chủ quan không nhỉ?) sẽ kém phần thú vị và ý nghĩa đi nhiều đúng không bạn. Và mình cũng cám ơn bạn Lượng rất nhiều, vì bạn là người rất tâm huyết, tạo diễn đàn để gắn kết tình bạn giữa các thành viên gia đình Keme trên mọi miền của Tổ quốc yêu thương.

Bạn ơi, mình rất vui và tự hào vì Hạ Long đã giành được chiến thắng - rất xứng đáng. Mình cũng đã tham gia bình chọn cho Vịnh Hạ Long của chúng ta và chẳng biết nói gì hơn là rất rất vui và tự hào (mình là người Việt Nam mà). Người ta nói "Thế giới yêu những bản sắc riêng nhưng cũng yêu sự thật tuyệt vời cho tất cả" thật là đúng phải không bạn.

Mình gửi cả nhà "một chút vui cười và suy ngẫm" nhé !

Thân.
Attachments
Bạn thân mến! Attachment
CHI CO O VIET NAM.pps You don't have permission to download attachments.(1.5 Mb) Downloaded 27 times

anh huyen
Đã Trưởng thành
Đã Trưởng thành

Bạn thân mến! Empty Re: Bạn thân mến!

Bài gửi by keme 14/11/2011, 10:12 pm

PPS Huyền Anh gửi quá hay...
Thật đúng là ... Duy nhất tại Việt Nam! Cười như mếu!

keme
Đã Trưởng thành
Đã Trưởng thành