KEMEROVO, NGÀY ẤY.... BÂY GIỜ
Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!

Join the forum, it's quick and easy

Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đố mọi người nhớ được tên ca sỹ hát bài này là ai???

4 posters

Go down

Đố mọi người nhớ được tên ca sỹ hát bài này là ai??? Empty Đố mọi người nhớ được tên ca sỹ hát bài này là ai???

Bài gửi by quangbinh 16/11/2011, 8:21 pm

quangbinh
Đang lớn
Đang lớn

Đố mọi người nhớ được tên ca sỹ hát bài này là ai??? Empty Re: Đố mọi người nhớ được tên ca sỹ hát bài này là ai???

Bài gửi by anh huyen 16/11/2011, 9:58 pm

Mình thử đoán nha, không biết có đúng không: Là ca sĩ người Ý, Toto cutunio hay là Toto cutugno. Tóc ông này để dài... Mình chỉ nhớ mang máng thế thôi. Có đúng không bạn?

anh huyen
Đã Trưởng thành
Đã Trưởng thành

Đố mọi người nhớ được tên ca sỹ hát bài này là ai??? Empty Re: Đố mọi người nhớ được tên ca sỹ hát bài này là ai???

Bài gửi by Admin 17/11/2011, 3:40 pm

Ha ha, chính xác rồi, TOTO CUTUGNO Huyền Anh ạ
Ca sỹ này với rất nhiều bài hát pop có giai điệu trầm buồn sâu lắng rồi đột nhiên lại cao vút..., bài hát này mỗi lần nghe lại mình lại nhớ đến 1 anh bạn xưa nay đã vĩnh viễn đi xa...

Cảm ơn bạn đã đoán trúng rồi, một phần thưởng dành cho bạn nha: Bức hình của ca sỹ và 1 bài hát bên dưới nữa nhé!

Đố mọi người nhớ được tên ca sỹ hát bài này là ai??? 0060e5b2598e0e777ae674e05b926263_1310799117

Được sửa bởi Admin ngày 17/11/2011, 3:59 pm; sửa lần 1.

Admin
Admin

https://kemerovo1981.forum-viet.com

Bài gửi by Admin 17/11/2011, 3:56 pm

Phần thưởng cho Huyền Anh đây nữa nhé

Admin
Admin

https://kemerovo1981.forum-viet.com

Bài gửi by anh huyen 17/11/2011, 7:26 pm

Cám ơn bạn nhiều. Cả nhà lại được nghe thêm những bài hát quen thuộc. Ngày xưa mình ấn trượng giọng hát của ca sỹ này do khàn khàn, nhưng trữ tình. Ông này có mái tóc dài (kiểu tóc Ý) theo model thời bấy giờ. Hồi đó thỉnh thoảng mình có thấy trên trên TV (Nga). Mà trong ảnh hình như trẻ hơn ngoài thì phải bạn ạ. (thông cảm nhé, trí nhớ của bà lão U50...chắc là không chuẩn lắm đâu). he he he...

anh huyen
Đã Trưởng thành
Đã Trưởng thành

Bài gửi by tmaihoa09 18/11/2011, 8:17 pm

Huyền Anh giỏi quá ta! Hôm nay mình mới vô nhà chơi đang lần lượt mở từng trang để xem, định đoán để kiếm phần thưởng của Anh Lượng ai dè bạn đoán trúng mất rồi. Mình cũng rất thích bài hát này, nhớ lại những ngày ở bên đó tụi mình hay mở nghe đến thuộc luôn dù không biết tiếng nhưng hát vịt mà heeee...

tmaihoa09
Novinki
Novinki

Bài gửi by anh huyen 18/11/2011, 8:59 pm

Mai Hoa ơi, sao dạo ni mi ít về nhà rứa? Còn một câu đố đoán tên ca sĩ người Nga nữa kìa, lần ni nhường hết cho mi và các bạn đó nà. Đúng là nghe lại những bài hát cũ nhớ... ngày xưa quá phải không mi?

anh huyen
Đã Trưởng thành
Đã Trưởng thành

Bài gửi by tmaihoa09 18/11/2011, 9:41 pm

Uh. Dạo ni tao hay đi ít khi ở nhà nên không về nhà KeMe được.Tao mới đi hà nội về mi nà, ra HN nhưng không dám alo ai cả cứ như biệt động rứa hì hì...Hôm qua tụi Lanh Hồng Huê mới hẹn nhau cafe. Cả 4 con ngồi trên chòi cao để cho mọi người ngắm 4 thân già cho khoái heeeeeee... Về nhà thấy Huyền Anh siêng viết bài, còn dành được phần thưởng nữa, chúc mừng nghen! Hôm này gần giáp ngày 20/11 dù răng mi cũng làm việc ở trường, có nhiều trò gọi mi bằng cô thì tau gửi lời chúc mừng nhân ngày Nhà giáo Việt Nam 20-11 nghe! chúc cô HA luôn vui, khỏe, yêu đời có nhiều bài viết hay cho bọn tui đọc với hí!

tmaihoa09
Novinki
Novinki

Bài gửi by anh huyen 18/11/2011, 10:59 pm

Cảm ơn Mai Hoa nhiều nhé, ngày hôm nay nhà trường tổ chức lễ kỉ niệm 20/11 rồi. Có tiệc, hát hò, và rất nhiều hoa... vui lắm. Nhưng mình vẫn tranh thủ về nhà Keme mấy lần đó. Mi nói rứa chứ siêng viết bài mà thành viên như mi cả nửa tháng mới về đọc một lần thì nản lắm nè. Thấy có nhiều bạn cũng hay vào nhà xong rồi lại đi, không lên tiếng chi cả, còn mình thì cứ lên tiếng hoài, có nhàm không? có ai ghét mình không đây?

anh huyen
Đã Trưởng thành
Đã Trưởng thành

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics