KEMEROVO, NGÀY ẤY.... BÂY GIỜ
Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!

Join the forum, it's quick and easy

Welcome!

Mời bạn Đăng nhập để vào Diễn đàn!

Nếu chưa là thành viên:
Mời bạn Đăng ký thành viên để Gia đình Keme thêm đông vui!

Chúc các bạn vui vẻ và cảm nhận sự nồng ấm của GIA ĐÌNH KEME!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cả nhà Keme ơi !

Go down

Cả nhà Keme ơi ! Empty Cả nhà Keme ơi !

Bài gửi by anh huyen 26/11/2011, 12:02 pm

Cuối tuần mà nhà Keme vắng hoe; xin chúc mừng 2 thành viên mới: Cố đô và Mèo con. Mong mọi người sẽ tích cực đóng góp tình cảm cho diễn đàn nhé.

Ngày nghỉ mọi người đang làm gì vậy. Mùa này đám cưới nhiều quá, đi ăn cứới nhiền nên người bây giờ mập ú lên. Về nhà thì các bạn đi đâu hết, buồn ơi là buồn.

Mình gửi cả nhà đọc mẩu chuyện vui nhé (mình sưu tầm được). Chúc mọi người vui vẻ.

ĐẲNG CẤP BÓNG ĐÁ VIỆT

Tường thuật trận VIETNAM - OLYMPIC BRAZIL : Rô nan đi nhô bảo cả đội ra nghỉ ngơi vì "một mình tớ đá với VN cũng được ". Cả đội nghe theo và kéo ra quán bia theo dõi qua radio. 5' sau tỉ số là 1-0 cho Brazil. 10' sau nữa tỉ số nâng lên 2-0. Nghe đến đây cả đội brazil chắc mẩm thắng rồi nên ko theo dõi nữa mà tiếp tục nhậu nhẹt. Hết trận, cả đội quay lại sân Mỹ Đình và thấy Rô nan đi nhô thất thểu đi ra. "Sao thế" - "Tỉ số hòa 2 đều các cậu ạ" - "Ôi giời 1 mình cậu đá hòa 2 đều là tốt quá còn gì "... "Nhưng tớ đã bị thẻ đỏ từ phút thứ 20...

anh huyen
Đã Trưởng thành
Đã Trưởng thành